Tìm theo hãng

Gigabit WDM Media Converter TP-LINK TL-FC311A-20

Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 44
(0 đánh giá)
Thông số sản phẩm
1× 10/100/1000Mbps Auto-Negotiation RJ45 port supports Auto-MDI/MDIXAuto-negotiation of Half-Duplex/Full-Duplex transfer modeAdopts WDM technology, transmitting and receiving data on one single fiberExtends fiber distance up to 20 km
Bảo hành: 12 Tháng
Giá bán: 588.000đ
Hot
Yên Tâm Mua Sắm
• Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu • Thanh toán thuận tiện • Sản phẩm 100% chính hãng • Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng • Giá cạnh tranh nhất thị trường
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online

Đánh giá sản phẩm Gigabit WDM Media Converter TP-LINK TL-FC311A-20

Gigabit WDM Media Converter TP-LINK TL-FC311A-20

- 1× 10/100/1000Mbps Auto-Negotiation RJ45 port supports Auto-MDI/MDIX

- Auto-negotiation of Half-Duplex/Full-Duplex transfer mode

- Adopts WDM technology, transmitting and receiving data on one single fiber

- Extends fiber distance up to 20 km

Specifications

NETWORK
Standards and Protocols IEEE 802.3, IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x, IEEE 802.3z
ENVIRONMENT
Operating Temperature 0˚C to 50˚C (32˚F to 122˚F)
Storage Temperature -40˚C to 70˚C (-40˚F to 158˚F)
Operating Humidity 10% to 90% RH non-condensing
Storage Humidity 5% to 90% RH non-condensing
HARDWARE FEATURES
Interface 1× Gigabit SC Fiber Port
1× 10/100/1000 Mbps RJ45 Port (Auto MDI/MDIX)
Network Media Single-mode Fiber
UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
Power Supply External Power Adapter: 5 V/0.6 A
LED PWR, Link/Act
Dimensions (W x D x H) 95 × 73 × 27 mm
Wave Length 1550 nm TX, 1310 nm RX
MEDIA CONVERTER & MODULE
Fiber Type 9/125 μm single-mode fiber

- Bảo hành: 36 tháng.

Đánh giá nhận xét

5
rate
0 Đánh giá
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
    0 Đánh giá
  • 3
    0 Đánh giá
  • 2
    0 Đánh giá
  • 1
    0 Đánh giá
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
CAPTCHA code
Tổng Đài Hỗ Trợ 0904937368
Fanpage
Youtube
Danh Sách Ngân Hàng Thanh Toán Online

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ CST VIỆT NAM

ADD : Số 14 Ngõ 138/245 Định Công – Phường Định Công - Quận Hoàng Mai - Hà Nội
Điện thoại: 024.85872879 - Fax: (+84.4) 35641453

Email: sales@cameraquansatcctv.com.vn

http://cameraquansatcctv.com.vn

HotLine : 024.85872879 / 0904937368


Chat hỗ trợ
Chat ngay
0904937368