Tìm theo hãng

Gigabit LH Mini-GBIC SFP Transceiver Cisco MGBLH1

Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 2
(0 đánh giá)
Thông số sản phẩm
Gigabit LH Mini-GBIC SFP Transceiver Cisco MGBLH1
Bảo hành: 12 Tháng
Giá bán: 3.565.500đ
Hot
Yên Tâm Mua Sắm
• Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu • Thanh toán thuận tiện • Sản phẩm 100% chính hãng • Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng • Giá cạnh tranh nhất thị trường
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online

Đánh giá sản phẩm Gigabit LH Mini-GBIC SFP Transceiver Cisco MGBLH1

Gigabit LH Mini-GBIC SFP Transceiver Cisco MGBLH1

-       1000BASE-LH SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 40 km.

Features

-       Built-in spring latch for easy module removal

-       Hot swappable

-       Low insertion-loss duplex LC receptacle

-       Low electromagnetic interference (FCC Part 15, Class B) for clear communications

-       Meets FDA and International Electrotechnical Commission (IEC) eye safety standards

 

Specifications

Media

Single-mode fiber (SMF)

Application

1000BASE-LH

Connector type

Duplex LC

Wavelength typical (Tx)

1310 nm

Wavelength range (Rx)

1310 nm

Performance

Maximum distance

up to 40 km

Average output power

-4 dBm to 0 dBm

Receiver sensitivity

-25 dBm (typ)

Receiver overload

-3 dBm

Environmental

Dimensions

W x H x D

13.4 x 8.5 x 56.5 mm (0.53 x 0.33 x 2.22 in.)

Unit weight

0.018 kg (0.63 oz. )

Power

1W (max)

Operating temperature

32º to 158ºF (0º to 70ºC)

Storage temperature

-40º to 185ºF (-40º to 85ºC)

Operating humidity

10% to 85% noncondensing

Storage humidity

5% to 90% noncondensing

Standards

Compliance

FCC Part 15 Class B

EN55022 Class B (CISPR 22B)

VCCI Class B

Safety

FDA 21 CFR 1040.10 and 1040.11

EN60950, EN (IEC) 60825-1,2

 

-       Bảo hành: 12 tháng.

Đánh giá nhận xét

5
rate
0 Đánh giá
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
    0 Đánh giá
  • 3
    0 Đánh giá
  • 2
    0 Đánh giá
  • 1
    0 Đánh giá
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
CAPTCHA code
Tổng Đài Hỗ Trợ 0904937368
Fanpage
Youtube
Danh Sách Ngân Hàng Thanh Toán Online

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ CST VIỆT NAM

ADD : Số 14 Ngõ 138/245 Định Công – Phường Định Công - Quận Hoàng Mai - Hà Nội
Điện thoại: 024.85872879 - Fax: (+84.4) 35641453

Email: sales@cameraquansatcctv.com.vn

http://cameraquansatcctv.com.vn

HotLine : 024.85872879 / 0904937368


Chat hỗ trợ
Chat ngay
0904937368